• lbanner

UPVC Chemical bututu

Takaitaccen Bayani:

PVC guduro shi ne babban abu na PVC-U Chemical bututu, da bututu da aka gama gyare-gyaren ta ƙara dace adadin Additives, tsari hadawa, extrusion, sizing, sanyaya, yankan, kararrawa da sauran aiki fasahar. Za'a iya jujjuya ruwan sinadarai iri-iri a cikin irin wannan bututun da ke ƙasa da digiri 45, kuma ana iya amfani da shi don watsa ruwan da ba a sha ba a ƙarƙashin matsi iri ɗaya.

Misali: GB/T4219-1996
Musammantawa: Ф20mm-Ф710mm




Cikakkun bayanai
Tags

Halin jiki da sinadarai na bututu

Abu

Bayanan Fasaha

Girman g/m3

≤1.55

lalata lalata juriya (HCL, HNO3, H2SO4, NAOH), g/m

≤1.50

Vicat Softening Zazzabi, ℃

≥80

Gwajin Matsi na Ruwa

Babu fashe, babu zubewa

juzu'i mai tsayi, %

≤5

Gwajin Dichloromethane

Babu delaminates, babu fashe

Gwajin Lalacewa

Babu delaminates, babu fashe

Ƙarfin ƙarfi, MPa

≥45

Halaye

Kyakkyawan aikin thermal, kyakkyawan sinadari da juriya na lalata, babu deaminating da karaya bayan jiƙa a cikin acetone. Ana amfani da shi musamman don canja wurin abubuwa masu guba iri-iri.

Bukatun fasaha

(1) Madaidaicin launi shine launin toka, kuma ana iya haɗa shi da bangarorin biyu.
(2) Bayyanar: Tsarin ciki da waje na bututu ya kamata ya zama santsi, lebur, ba tare da tsagewa ba, sag, layin lalata da sauran lahani na saman da ke shafar ingancin bututun. Bututu bai kamata ya ƙunshi duk wani ƙazanta da ake iya gani ba, ƙarshen yanke bututu ya zama lebur kuma a tsaye zuwa ga axial.
(3) Adadin jure kauri na bango: Matsakaicin juriyar kaurin bango daban-daban na sashe ɗaya ba zai wuce 14%.

Takaddun shaida na bututun sinadarai na UPVC

ISO9001
ISO14001

R&D

Our kamfanin rungumi dabi'ar muhalli-friendly albarkatun kasa.Strictly sarrafa samar da tsari, daga albarkatun kasa zuwa factory ingancin dubawa.
Gwajin gwaji ya biyo bayan tsarin kula da ingancin ingancin ƙasa da ƙasa da tsarin takaddun shaida don tabbatar da ingancin samfuran.

Aikace-aikace

Ana iya amfani dashi don masana'antar sinadarai, don jigilar acid da slurries, samun iska da sauransu.

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


haHausa