Lida Plastics Rigid PVC sheet panel an bincika kuma an tabbatar da shi daga sassan da suka dace, har zuwa tanadin lardin Hebei don ɗaukar matakan aiwatar da daidaitattun gudanarwa na duniya, ya sami nasarar kula da kasuwannin lardin Hebei da gudanarwar da aka bayar ta hanyar "amfani da takaddun shaida na kasa da kasa" . Takaddun shaida yana nuna cewa ingancin samfuranmu ya kai matakin duniya ko matakin ci gaba na ƙasashen waje.
An yi panel ɗin Sheet ɗinmu na PVC daga wani madaidaicin thermoplastic. Yana da kyakyawan sinadarai da juriya-damuwa, sautin sauti, rufin zafi da ɗaukar amo da adana zafi da rigakafin lalata. PVC takardar panel yana ba da kyakkyawan ƙarfi da juriya mai kyau. An sarrafa shi tare da dabarar da ba ta iya jure yanayin yanayi, wannan samfurin yana da ɗanɗano kuma yana da juriya saboda ba ya sha ruwa. Shafukan PVC suna dadewa kuma suna riƙe da launi da kyau kowace shekara. Bugu da ƙari, nauyinsa mai sauƙi yana sauƙaƙe ajiya da sufuri.
Polyvinyl chloride (PVC) yana ɗaya daga cikin mafi yawan ma'aunin thermoplastics da ake amfani da su a yau. Ana amfani dashi sosai a duk masana'antu tun daga kayan abinci, zuwa ginin gida. Ƙarfin ƙarfinsa-da-nauyi mai girma da juriya na harshen wuta, tare da ƙananan farashi, ya sa ya zama kayan zaɓi don aikace-aikacen da ya fi dacewa.
Matsakaicin zafin sabis na PVC shine 140°F (60°C). Za'a iya canza kaddarorin jiki na PVC da sauri ta hanyar ƙari na filastik, masu gyara tasiri da sauran abubuwan haɓakawa da haɓaka takamaiman kaddarorin. PVC ɗinmu mai ƙarfi babban abu ne mai juriya da lalata tare da kaddarorin tasiri na yau da kullun kuma ana amfani dashi inda harin sinadari ya kasance babban damuwa.
Lokacin aikawa: Maris 25-2021